Hãng sản xuất: Bel Engineering - Ý Model: M5-L10001
Khả năng cân: 10000g
Độ phân giải: 0,1g
Hiệu chuẩn: Chuẩn ngoài
Kích thước đĩa cân: 175 x 195mm
Tính lặp lại: 0,05g
Tuyến tính: ± 0,2g
Thời gian phản hồi (giây): ≤2
Tải tối thiểu: 20 g
Hiển thị: MÀN HÌNH CẢM ỨNG 5 ''
Phạm vi Tare (Trừ bì): 10000 g
Cân Kỹ 1 Số Lẻ 10 Kg (0.1g)
(Màn hình cảm ứng)
Model: M5-L10001
Hãng sản xuất: Bel Engineering/Ý
Xuất xứ: Ý
Cung cấp bao gồm chứng chỉ CO,CQ và Bộ Chứng từ hàng hóa nhập khẩu
Nhiều chức năng trên bo mạch đã được trang bị, lên đến 6 ngôn ngữ hoạt động, màn hình 5 inch lớn và đầu ra nối tiếp RS232 của một sản phẩm hoàn chỉnh, đáng tin cậy và thực sự tiện lợi.
Tổng quan:
Hệ thống cân cảm biến lực có độ phân giải cao
Hiệu chuẩn nội bộ tự động
Màn hình cảm ứng 5 '' 800 × 480
Giao diện nối tiếp RS232
Đơn vị đo có thể lựa chọn
Cơ sở dữ liệu nội bộ
GLP
Đa ngôn ngữ (EN-DE-FR-IT-SP-PT)
Nhiều người dùng với mật khẩu bảo vệ
Cổng USB để nhập / xuất dữ liệu cơ sở dữ liệu
Chức năng đếm mảnh nâng cao với báo cáo Statistcs
Chức năng dệt để đo sợi với báo cáo Thống kê
Chức năng Mật độ nâng cao, với tính toán chỉ số mật độ (DI)
Công thức (Công thức)
Kiểm tra trọng lượng
Cân phần trăm
Thêm trọng lượng
Cân động vật
Xác định tải tối đa (Đỉnh giữ)
Thông số kỹ thuật:
Khả năng cân: 10000g
Độ phân giải: 0,1g
Hiệu chuẩn: Chuẩn ngoài
Tính lặp lại: 0,05g
Tuyến tính: ± 0,2g
Thời gian phản hồi (giây): ≤2
Tải tối thiểu: 20 g
Phạm vi Tare (Trừ bì): 10000 g
Span Drift In + 10… + 30 ° c: ± 6 ppm / ° C
Giao diện: RS232
Dung lượng cơ sở dữ liệu: 3000
Nhiệt độ làm việc: 5-35 ° C
Nguồn cấp: 110-230Vac. 50 / 60Hz, đầu ra 9V 1,2A 10VA
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 1 Watt
Hiệu chỉnh với (Class): 2000 g (F1)
Kích thước cân bằng (WXLXH): 215 x 345 x 100 mm