Hãng sản xuất: Bel Engineering - Ý Model: KL32001.5
Khả năng cân: 32000g
Độ phân giải: 0,5g
Hiệu chuẩn: Bên ngoài
Kích thước chảo: 210x320mm
Thời gian phản hồi (giây): ≤3
Tính lặp lại: 0,05g
Tuyến tính: ± 0,5g
Tải tối thiểu: 20 g
Hiển thị: LCD
Phạm vi Tare (Trừ): 32000 g
Cân Điện Tử 1 Số Lẻ 32Kg/0.5g
Model: KL32001.5
Hãng sản xuất: Bel Engineering/Ý
Xuất xứ: Ý
Cung cấp bao gồm chứng chỉ CO,CQ và Bộ Chứng từ hàng hóa nhập khẩu
Tổng Quan:
Hệ thống cân cảm biến lực có độ phân giải cao
Hiệu chuẩn bên ngoài
Vỏ kim loại
LCD có đèn nền với độ tương phản có thể điều chỉnh
Vỏ bảo vệ bằng nhựa
Cân dưới móc
Thông số kỹ thuật:
Khả năng cân: 32000g
Độ phân giải: 0,5g
Kích thước chảo: 210x320mm
Thời gian phản hồi (giây): ≤3
Tính lặp lại: 0,05g
Tuyến tính: ± 0,5g
Tải tối thiểu: 20 g
Hiển thị: LCD
Phạm vi Tare (Trừ): 32000 g
Span Drift In + 10… + 30 ° c: ± 6 ppm / ° C
Giao diện: RS232
Nhiệt độ làm việc: 5-35 ° C
Nguồn cấp: 110-230Vac. 50 / 60Hz, đầu ra 9V 1,2A 10VA
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 1 Watt
Hiệu chỉnh với (Class): 2000 g (F1)
Kích thước cân bằng (WXLXH): 330 x 325 x 105 mm
Trọng lượng tịnh / Tổng trọng lượng: 6,2 / 7,8 Kg
Kích thước gói hàng (WXLXH): 405 x 500 x 200 mm